MÁY TỈA HÀNG RÀO DÙNG PIN UN460WDZ (460MM)(12V MAX (không kèm pin sạc)
1. Công dụng & Chức năng
- Công suất mạnh mẽ: Với pin 12V MAX, máy tỉa hàng rào đảm bảo khả năng hoạt động liên tục và hiệu suất cao.
- Hiệu quả cao: Lưỡi cắt dài 460mm giúp bạn tỉa hàng rào một cách nhanh chóng và hiệu quả.
2. Ưu điểm
- Linh hoạt: Với pin 12V MAX, bạn có thể sử dụng máy tỉa hàng rào mà không cần phụ thuộc vào nguồn điện trực tiếp, mang lại sự linh hoạt và tiện ích trong quá trình làm việc.
3. Cách bảo quản và sử dụng an toàn
- Bảo quản:
- Lưu trữ máy ở nơi khô ráo và thoáng mát để tránh tiếp xúc với độ ẩm và hóa chất gây ăn mòn.
- Đảm bảo máy được bảo quản trong hộp đựng hoặc túi bảo vệ để tránh va đập và hư hỏng.
- Tránh tiếp xúc máy với ánh nắng mặt trời trực tiếp và nhiệt độ cao.
- Sử dụng an toàn:
- Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi vận hành máy và tuân thủ tất cả các quy định an toàn.
- Sử dụng bảo hộ cá nhân như găng tay và kính bảo hộ khi làm việc với máy.
- Không sử dụng máy tỉa hàng rào cho mục đích khác ngoài công dụng dành riêng.
4. Thông tin thương hiệu
Tên thương hiệu: Makita
Xuất xứ: Nhật Bản
Năm thành lập: 1915
Lĩnh vực hoạt động: sản xuất các sản phẩm công nghiệp, dụng cụ cầm tay và thiết bị điện
5. Thông số kỹ thuật
| Thông tin | Giá trị |
|---|---|
| Chiều dài lưỡi | 460 mm |
| Độ dày răng | 1.5 mm |
| Công suất cắt tối đa | 18 mm |
| Công suất tối đa | 200 W |
| Nhịp cắt | 3,600 l/p |
| Thời gian sử dụng | Với pin BL1041B: 53 phút |
| Kích thước | 1,889-2,511x87x134 mm |
| Trọng lượng |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Phụ kiện đi kèm |
Đức – Hưng Phát –
Nhiều khách hàng đã phản hồi rằng MÁY TỈA HÀNG RÀO DÙNG PIN UN460WDZ (460MM)(12V MAX (không kèm pin sạc) này rất đáng đầu tư.
Bảo – Hưng Phát –
MÁY TỈA HÀNG RÀO DÙNG PIN UN460WDZ (460MM)(12V MAX (không kèm pin sạc) Sản phẩm có giá phải chăng, phù hợp với chất lượng tuyệt vời
Bảo – Hưng Phát –
MÁY TỈA HÀNG RÀO DÙNG PIN UN460WDZ (460MM)(12V MAX (không kèm pin sạc) “Shop uy tín, tư vấn tận tình và sản phẩm thì hoàn toàn đáng giá. Mình sẽ ủng hộ lâu dài!”. Phản hồi của khách hàng lâu năm bên mình