MÁY MÀI GÓC GA5092X02 (125MM/1900W/CÔNG TẮC TRƯỢT)
1. Công dụng & Chức năng
2. Ưu điểm
- Công suất mạnh mẽ: Máy mài góc này có công suất 1900W, giúp nhanh chóng hoàn thành các tác vụ mài, cắt và đánh bóng.
- Đường kính đĩa mài lớn: Với đường kính đĩa mài 125mm, máy mài góc này có khả năng mài và cắt hiệu quả trên các bề mặt lớn và sâu hơn.
3. Cách bảo quản và sử dụng an toàn
4. Thông tin thương hiệu
Tên thương hiệu: Makita
Xuất xứ: Nhật Bản
Năm thành lập: 1915
Lĩnh vực hoạt động: sản xuất các sản phẩm công nghiệp, dụng cụ cầm tay và thiết bị điện
5. Thông số kỹ thuật
| Thông tin | Giá trị |
|---|---|
| Công suất | 1,900W |
| Đường kính đá mài | 125 mm (5″) |
| Đường kính lỗ | 22.23 mm (7/8″) |
| Tốc độ không tải (RPM) | 11,500 |
| Chu vi của phần kẹp tay cầm | 205 mm (8-1/8″) |
| Kích thước (L x W x H) | 326 x 140 x 123 mm |