Chat ZaloB-69440 LƯỠI CẮT SẮT EFFICUT MAKITA B-69440 (150X20X33T)
Gọi ngayB-69440 LƯỠI CẮT SẮT EFFICUT MAKITA B-69440 (150X20X33T)
B-69434 LƯỠI CẮT SẮT EFFICUT MAKITA B-69434 (136X20X45T)
B-69434 LƯỠI CẮT SẮT EFFICUT MAKITA B-69434 (136X20X45T) 849.000₫
Danh sách sản phẩm
B-69456 LƯỠI CẮT SẮT EFFICUT MAKITA B-69456 (150X20X48T)
B-69456 LƯỠI CẮT SẮT EFFICUT MAKITA B-69456 (150X20X48T) 925.000₫
B-69440 LƯỠI CẮT SẮT EFFICUT MAKITA B-69440 (150X20X33T)
Bấm để phóng to
762.000₫
  • ✅Cam kết chính hãng
  • ✅Giá rẻ nhất
  • ✅Giao hàng tận nơi.
  • ✅Bảo hành chính hãng toàn quốc.
  • ✅ĐT: 0988775235-0976074226
So sánh
Thêm vào yêu thích
Chia sẻ:
Đóng
  • Description
  • Reviews (0)
  • Vận chuyển & Giao hàng
Description
LƯỠI CẮT SẮT EFFICUT MAKITA B-69440 (150X20X33T)
Đường kính ngoài: 150mm
• Chất liệu: Kim loại
• Răng: 33T •
• Độ dày: 1,1 mm
• Tấm: 1.0m
• Hình dạng răng: SMTCG
• Lỗtrục: 20mm
Kích thước (mm/inch) Độ dày (mm) Răng hình dạng răng Vật liệu Mã sản phẩm
136mm/5-23/64″ 1.1 30 SMTCG Kim loại B-69428
136mm/5-23/64″ 1.1 45 SMTCG Kim loại & SUS B-69434
150mm/5-29/32″ 1.1 33 SMTCG Kim loại B-69440
150mm/5-29/32″ 1.1 48 SMTCG Kim loại & SUS B-69456
180mm/7-11/127″ 1.4 45 SMTCG Kim loại E-12918
180mm/7-11/127″ 1.4 60 SMTCG Kim loại & SUS E-12924